HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  cùng  chung sức Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

cùng chung sức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mituot_gl2007
Member
Member

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime15/6/2010, 8:43 pm

mỗi con người có một hoàn cảnh sống ,1 trái tim ,1 hành động khác nhau nhưng mong tất cả mọi người hay vì mọi người, sau những hoạt động thực tiễn mọi người có rút cho mình những bài học gì k nhưng tôi thì rất nhiều ,vậy chúng ta hãy cùng chung sức cho những mục đích tốt đẹp và hay nhiệt tình tham gia mới hoạt động nha các bạn hãy bỏ ít thời gian của mình vào hành trình xanh bạn nhé ,chúc các bạn thi thật tốt
ht_nguyenkhanhtrieu_89pro
Member
Member

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime23/10/2010, 9:46 pm

hic, sao ban lễ tân ở nha trang ít lên forum vậy nhỉ? mọi người tích cực hoạt động chung sứ xây dựng tổ chức đi chứ bounce
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime25/10/2010, 8:50 am

CHÚNG TA LÀ TÌNH NGUYỆN VIÊN SỐNG VÌ CỘNG ĐỒNG. MÌNH CHỈ MONG CÁC BẠN SỐNG NHƯ NHƯNG NGƯỜI THANH NIÊN THẬT SỰ. ĐỪNG ĐỂ SAU NÀY PHẢI HỐI HẬN VÌ THỜI GIAN QUA NHANH
MONG CÁC BẠN THƯỜNG XUYÊN CÓ BÀI LÊN FORUM HƠN, NÓI CHUYỆN VỚI NHAU CŨNG VUI MÀ
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime29/10/2010, 11:30 pm

hô hô.cứ từ từ pải ko.tại chúng ta ai ai cũng có 1 hoàn cảnh,1 cái khó.nhưng mình tin đã là HTX thì ai ai cũng có tấm lòng,chỉ tại cái chú time thui nhỉ.đợi thi xong rùi anh em mình lo việc sắp tới.
Member
Member

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime23/11/2010, 9:49 pm

Trời, cứ đổ thừa chời gian, Ngụy biện-từ từ là những tù không có trong tác phong của dân hành trình xanh chúng ta. Mong cá bạn linh động cho một chut affraid
Member
Member

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime23/11/2010, 9:51 pm

Đừng nói bằng mồm ữa, hành động nhé các bạn
Sponsored content

cùng  chung sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cùng chung sức   cùng  chung sức Icon_minitime

cùng chung sức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang