HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Loi cua hero ne Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Loi cua hero ne

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: Loi cua hero ne   Loi cua hero ne Icon_minitime21/6/2010, 7:12 am

Dau biet phia truoc la nhung chang duong chong gai.Nhung anh em oi.Chung ta la nhung nguoi di dau.Xung phong khoi xuong cho htx o nha trang khanh hoa ne.Anh em phai co len.Van het suc luc de tham gia , dong gop.Tuyet doi khong duoc guc nga.Htx we are one.Kho khan hien tai cua moi nguoi la tien bac.Nhung do khong phai la tat ca.Ma van de la su lung lay ve y chi va tinh than.Su nhiet huyet dang giam.Anh em oi! Dung de vut tat su nhiet huyet do.Dung de con tim phai ngung dap.Phai co len va co len.Okok.Hien nay hero dang di lam them de lay tien di htx.Co ai vi muc djch cao ca htx ma thi dua voi hero ko!!?
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: 2,2TR- CHÚNG TA ĐANG ĐẦU TƯ CHO ƯỚC MƠ CỦA RIÊNG TA VÀ CẢ HTX!   Loi cua hero ne Icon_minitime21/6/2010, 8:39 am

Trích dẫn :
Đúng là việc gì khó thì dễ chùn bước lắm!
Càng không nên phụ thuộc vào tài chính của gia đình, mà hãy kiếm đi.Hồi trước có một bộ phim, có 1 tay làm nghề tư vấn chứng khoán gì đó ( ko nhớ đúng ko), mới bước vào làm được chẳng bao lâu mà tậu toàn đồ ngon, bạn hắn hỏi lấy đâu ra tiền mà sắm nhiều thứ đó vậy? hắn nói vay. Bạn hỏi trả thế nào? được ko? hắn nói: biết nợ mới có cái phấn đấu chứ!

Tớ à? Cụ thể? Kiếm thế nào? ( đại khái đây là những cách đã làm, có lẽ hiệu quả với những đối tượng nhất định, và tớ đã thành công, trong thời gian cực short)
- Của bạn thân hoặc ít ra những người bị chiếm nhiều lòng tin bởi mình: 300k thôi, trường hợp này vay dễ ẹc, lại tiết kiệm được lời! ví dụ như " cho tao vay 300k" ( ko cần có chủ đề gì) là được, may mà toàn bạn thân không có tính đá xoáy nên nói cái này dễ, đã có chiến tích rồi. Mà kể cả bạn có tính hay " đá xoáy" thì xoáy kiểu gì cũng được thôi. Ước lượng: 3 đứa (tớ có khoảng 20 đứa bạn kiểu như thế này!!!!) . 900k
- Bạn bình thường, có thể mình cũng đáng tin trong mắt hắn: 200k, phải trình bày kha khá nội dung, kiểu gì chẳng bị thuyết phục. Ước lượng: cũng chỉ 3. 600k
- Xin người trong nhà mỗi người 1 chút ( nhà đồng ý cho đi,nhưng mình không đồng ý phụ thuộc vào nhà mà lị, môi người cho 50 cũng được, mà 100k thì càng tốt, số lượng nhân khẩu càng nhiều, càng có tài chính hơn). Nhà mình đông người nữa! ^^

Giờ mà khoe ra thì sợ anh em vay hết ^^ nhưng có thể nói đã đủ, tự tin! đừng lo việc trả thế nào, nó còn dễ hơn ấy!
Hôm qua vay em gái, nó nhắn tin: e chỉ có 800k thôi anh ạ! thôi thế là khỏi vay nhiều chỗ.
+ + + + +...ma tài chính chỉ là ma chơi thôi!

Mình thiết nghĩ 2,2 tr số tiền cũng lớn thạt đối với sinh viên chúng ta.Nhưng nó còn tùy thuộc vào tâm huyết của bạn nữa. Mọi nguời hãy cố gắng nữa lên.
pechomchom
Member
Member
pechomchom

Birthday : 01/09/1991

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Loi cua hero ne   Loi cua hero ne Icon_minitime21/6/2010, 8:48 pm

vì sự nghiệp kiếm tiền...phải cố hơn nữa thôi.hê hê ^ ^
hocbn_50cbts
Member
Member
hocbn_50cbts

Birthday : 12/09/1990

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Loi cua hero ne   Loi cua hero ne Icon_minitime23/6/2010, 9:53 pm

2.2 tr doi voi sinh vien nhu chung ta la lon nhung chung t ahay vi nhung muc dich lon hon, cao hon nua. vi the, ban gbat cu gia nao cung phai co du so tien do de duoc di. tui the va moi nguoi kung the nha.ok?!!!!!!!11
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Birthday : 02/03/1990

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Loi cua hero ne   Loi cua hero ne Icon_minitime25/6/2010, 6:20 am

*tieu*quy*pro*50nt1 đã viết:
Dau biet phia truoc la nhung chang duong chong gai.Nhung anh em oi.Chung ta la nhung nguoi di dau.Xung phong khoi xuong cho htx o nha trang khanh hoa ne.Anh em phai co len.Van het suc luc de tham gia , dong gop.Tuyet doi khong duoc guc nga.Htx we are one.Kho khan hien tai cua moi nguoi la tien bac.Nhung do khong phai la tat ca.Ma van de la su lung lay ve y chi va tinh than.Su nhiet huyet dang giam.Anh em oi! Dung de vut tat su nhiet huyet do.Dung de con tim phai ngung dap.Phai co len va co len.Okok.Hien nay hero dang di lam them de lay tien di htx.Co ai vi muc djch cao ca htx ma thi dua voi hero ko!!?

hjx mình còn pahir học để thi nũa cậu ơi
Sponsored content

Loi cua hero ne Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Loi cua hero ne   Loi cua hero ne Icon_minitime

Loi cua hero ne

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang