HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Empty
Bài gửiTiêu đề: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime21/6/2010, 1:33 pm

đúng là tình nguyện viên nên cũng có nhiều thứ nó khắc hẳn mọi người , có những thứ chẳng giống ai, cũng chẳng phải là quá đặc biệt ..................
ai cũng biết hành trình xanh mình đang thiếu nhà tài trợ cho chuyến đi xuyên việt,,,,,,, ai cũng lo lắng là mình phải ddongs2tr2 rùi mới có thể đi được. có lẽ nhiều người trong chúng ta đang mất đi niềm tin vào tổ chức của mình .......
điều này cũng thật dễ hiểu và thông cảm ........ai cũng canh cánh trong lòng với câu hỏi; tại sao mình vưa mất sức vừa mất tiền trong khi đó mình lại lam tình nguyện ???????
điều này thật vô lý và không công bằng với chúng ta. và hẳn là mọi người ai cũng được bạn bè mình ngăn cản đún không; sinh viên nghèo mà còn đòi xuyên việt......
có lẽ các bạn cũng rất buồn nhưng sao mình không nghĩ là xuyên việt là ước mơ của mình, tại sao không nghĩ là có chuyến xuyên việt nào lại rẻ như vậy ( 2tr2) , tại sao mình không nghĩ thoáng hơn là lại được xuyên việt bằng đôi chân của mình và đây là cơ hội cho mình học hỏi và mở rộng tầm nhìn, khẳng định với mọi người là mình có thể làm được mọi thứ,,,,,,,,,,,,,,,,
tại sao không ??????????????????
Tuy nhiên còn phải tùy thuộc vào hoàn cảnh của mọi người nữa " MOIPX CÂY MỖI HOA MỖI NHÀ MỖI CẢNH ' Cẳng ai giống nhau cả. mình cũng như mọi người thui. mỗi người đều có toan tính riêng cho cuộc sống của mình. hãy lựa chọn những gì mình cảm thấy phù hợp hãy biết lượng sức mình .......
để đáp ứng cho nhu cầu tài trợ cho chuyến xuyên việt ban ngoại giao được thành lập với mục đích đi xin tài trợ....
qua hơn hai tuần thực hiện với sự cố gắng và nỗ lực của mỗi cá nhân . ban ngoại giao hành trình xanh nha trang đã đặt vấn đề với hầu như tất cả các công ty, tổ chức ..... đang chờ câu trả lời của họ
thú thực với mọi người đi xin tài trợ anh em ban ngoại giao cũng học được nhiều bài học và cũng được xem là một khóa huấn luyện môn võ công nhịn ăn và " mặt dày' kakakaka. đi xin tài trợ với cái bụng luôn nằm ở chế độ thiểu ăn nhưng không sao vẫn cứ đi xin....và đi xin..... vì anh em tui nghi là xin được bao nhiêu cũng chính là đang giúp cho mọi người. vi chúng tui nghĩ và muốn mọi người đều được đi xuyên việt mà
hiện tài thi cũng đã có mấy công ty hưa sẽ tài trợ cho mình tuy nhiên số tiền không bao nhiêu khoảng vài chục triệu thui nhưng đó cũng là tin mừng. chỉ còn chò làm sxong mấy thủ tục hành chính thui
nhiều công ty tư nhân cũng hứa sẽ tài trợ và gắn kết với chúng ta lâu dài sau khi mình đi xuyên việt về......
àh bà cob cũng yên tâm nhé. nếu như từ đây dến ngày lên đường mà có nhà tài trợ chúng ta không phải đóng số tiền 1tr2 đâu. nếu ai dóng rùi sẽ được trả lại . và tiền từ đây vào sài gon và từ hà nội vế nha trang tổ chức sẽ trả
bà con hãy yên tâm nhen nhen
cố lên ///////////////////////
thi tốt nhé bà con
giaopro_tran
Member
Member
giaopro_tran

Birthday : 16/01/1990

bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime21/6/2010, 3:27 pm

tui thích đi quá nhưng....còn phải chờ hỗ trợ từ phía gia đình.Hix...Ban ngoại giao cố gắng nha!!!
Admin
Admin
Admin

Birthday : 02/12/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime21/6/2010, 7:09 pm

cảm ơn tất cả các bạn nhé cảm ơn ban ngoại gia đã hi sinh vì tổ chức hi sinh vì mọi người. mong sao tất cả thành viên của chúng ta đều như vậy thì tổ chức ta ngày càng hùng mạnh hơn là điều đương nhiên
https://hanhtrinhxanhnt.forumvi.com
thienha_289
Member
Member

Birthday : 28/09/1990

Bài gửiTiêu đề: hehe toi nghiep ghe nhi'   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime21/6/2010, 10:07 pm

moị người ơi
tui không phải trong đội ngoại giao vậy có được tham gia đi xin tài trợ cùng không?\

tui muốn được đi tham gia cùng mọi người
dẫu biết rằng khả năng ngoai giao của tui kém
nếu mọi người cho tui tham gia thì lúc nào đi hãy gọi tui đi với nha
sdt ne 01668414964 nha
bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_flower bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_jokercolor bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_rendeer
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime22/6/2010, 8:04 am

Ngoai giao oi.***moị ngươì bụng rỗng thì rỗng.Nhưng phải luôn tâm niệm là ta đây no ****.No về cái bụng đầy kiến thức và tâm huyết.Cố lên.Tất cả trông chờ ờ các ban đó ****** ohyeh
binhminhxula_nt
Member
Member

Birthday : 02/09/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime26/6/2010, 8:44 pm

cam on doi ngoai giao nhiu hen.
viec di xin tai tro la mot chuyen kha la vat va nhung hay co gang vi to chuc nhe!
fighting len ba con oi!
đọc kĩ nội qui nhé mong anh em chú ý

Được sửa bởi Admin ngày 27/6/2010, 8:20 am; sửa lần 1. (Reason for editing : vi phạm nội qui)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc   bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc Icon_minitime

bụng rỗng đi xin tài trợ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ặc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang