HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  ban ngoại giao Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

ban ngoại giao

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ruabiennt
Member
Member

Birthday : 16/07/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime21/6/2010, 7:07 pm

Các bạn ơi, chúng ta cố gắng để các thành viên HTX Nha Trang đóng với số tiền ít nhất nhé! ban ngoại giao Icon_cool
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Birthday : 21/08/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime21/6/2010, 8:31 pm

ban ngoại giao đang cố gắng hết sức để đi xin tài trợ thiof mỗi thành viên trong HTX Nha Trang chúng ta phải không được nản chí.Không được đi xuyên việt thì vẫn tồn tại HTX NHA TRANG PHẢI KHÔNG?cùng đoàn kết để vượt qua giai đoạn khó khăn này nha ah em.......
vananh
Ủy viên
Ủy viên

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime23/6/2010, 8:23 pm

mặc dù bị mẹ cản không cho đi, mặc dù mẹ giận mình nhưng biết làm sao đây,mình không muốn trở thành 1 đứa không biết nghe lời nhưng mình không thể từ bỏ được cái ước muốn chinh phục mih để rùi tự khẳng định mình.Đã từ lâu rùi mìh muốn cho mọi người biết mình là người mạnh mẽ,mình không yếu đuối và kém cỏi như họ nghĩ và mình đã tham gia HTX nơi đây có lẽ là nơi tôi cảm thấy mình thật sự sống có ý nghĩa và được quan tâm, tôi đã học được rất nhiều thứ, học cách sẻ chia và thấy được ý nghĩa của cuộc sống. và giờ dù mẹ có thế nào thì tôi cũng quyết tâm đi chắc mẹ cũng sẽ hiểu tôi thôi .vafcacs bạn cùng tôi cố gắng nha,ngày đó cũng sắp đến gần rồi.
hoahongtim_90
Member
Member

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime23/6/2010, 9:02 pm

t thi may man hon duoc me ung ho.me hoi t co du nghi luc de vuot qua chang duong gian kho nay ko.t bao la con se vuot qua bang niem tin va nghi luc cua chinh minh.chuyen di lan nay se la thu thach cho chinh t va cac ban. chinh vi vay cac ban hay luon mim cuoi va co len cho nhung ngay sap toi
ruabiennt
Member
Member

Birthday : 16/07/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime23/6/2010, 10:04 pm

mình thì đang buồn lắm. 2 ngày hôm nay khóc hoài, papa không cho đi, chị không cho đi... mình phải làm sao giờ... 20 tuổi đầu, mình vẫn không được tự quyết một điều gì, từ việc thi trường gì, từ việc có được có người yêu hay không, đến cả việc lần này... cứ nhắc đến là nước mắt chực chảy ra... niềm mơ ước, niềm khát khao, không thể từ bỏ... nhưng... " Con đã rất cố gắng, pa có biết không? khi đang viết dòng chữ này, con đang khóc?" có thể pa mình không biết nhưng mình tin các bạn - HTX Nha Trang hiểu điều đó, phải không?
mình đã sống những ngày tháng rất vui với HTXNT, dẫu không thể đi nhưng mình sẽ luôn dõi theo các bạn, nhờ các bạn chuyên chở niềm khát khao của mình theo cuộc hành trình...
vang50ctt
Member
Member
vang50ctt

Birthday : 02/11/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime23/6/2010, 10:34 pm

Bạn đừng buồn nữa, vẫn còn nhiều đợt đi mà, năm nay không được thì còn năm sau, Chúng mình sẽ tiếp lửa cho mọi người, hãy vì HTX thân yêu vững vàng lên bạn ơi
Tom_Jerry ^_^
Member
Member
Tom_Jerry ^_^

Birthday : 10/03/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime24/6/2010, 4:49 am

Bạn ruabiennt yên tâm, htx sẽ "chia sẽ nỗi đau" với bạn, "kết nối trái tim" kết nối khát vọng của bạn trên mỗi nẻo đưòng tổ quốc mà chúng tôi đi qua, chúc bà hàng xóm ở lại mạnh giỏi Smile
hocbn_50cbts
Member
Member
hocbn_50cbts

Birthday : 12/09/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime24/6/2010, 8:41 pm

di xuyen viet lla mong uoc cua nhieu nguoi, mac du pa khong duoc gia dinh ung ho nhung pa cung dung buon vi con chung toi va HTX NT luon o ben pa va ung ho cho pa, dung buon hay co len nha, khong di xuyen viet duoc thi se di xuyen khanh hoa,ok?!!!! ban ngoại giao Icon_bounce
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime24/6/2010, 8:43 pm

bạn buồn làm gì nhỉ ?
cuộc sống này là bạn phải quyết định những điều mình muốn mình co thể làm được, ba me của bạn sẽ không lo cho bạn cả cuộc đời cưa bạn được
mình nghĩ đây là cơ hội rất tốt để bạn có thể khẳng định cho ba bạn thấy là bạn có thể tự lập và không còn phải núp dưới cái bóng của ba bạn nữa. hãy chưng tỏ với ba bạn rằng mình sẽ lam được vì mình là người lớn đã đến lúc phải trưởng thành và hãy làm được điều đó
bạn hãy tự quyết định số phận và bày tỏ cái quam điểm với ba mẹ một cách chân thành bạn ah
bạn là con gái nên hơi khó khăn trong sự lựa chọn cho quyết định của mình. nhưng mỗi người có hoàn cảnh riêng nhưng theo mình bạn nên chứng tỏ cho ba bạn thấy điều đó.
chúc bạn có lựa chọn sáng suốt và thành công , không yếu đuối như vậy nữa
moon.vn_911
Member
Member
moon.vn_911

Birthday : 09/11/1991

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime24/6/2010, 9:16 pm

vananh đã viết:
mặc dù bị mẹ cản không cho đi, mặc dù mẹ giận mình nhưng biết làm sao đây,mình không muốn trở thành 1 đứa không biết nghe lời nhưng mình không thể từ bỏ được cái ước muốn chinh phục mih để rùi tự khẳng định mình.Đã từ lâu rùi mìh muốn cho mọi người biết mình là người mạnh mẽ,mình không yếu đuối và kém cỏi như họ nghĩ và mình đã tham gia HTX nơi đây có lẽ là nơi tôi cảm thấy mình thật sự sống có ý nghĩa và được quan tâm, tôi đã học được rất nhiều thứ, học cách sẻ chia và thấy được ý nghĩa của cuộc sống. và giờ dù mẹ có thế nào thì tôi cũng quyết tâm đi chắc mẹ cũng sẽ hiểu tôi thôi .vafcacs bạn cùng tôi cố gắng nha,ngày đó cũng sắp đến gần rồi.

Chị Vân Anh đã nói hết những gì em muốn nói, thực sự là rất đúng với tâm trạng và hoàn cảnh của em bây giờ. Rồi bố mẹ sẽ hiểu được ý chí của chúng ta thôi, ai mà ko muốn con cái minh trưởng thành và có ích cho xã hội.Phải ko mọi người????? ban ngoại giao Icon_cheers
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime24/6/2010, 11:50 pm

Đúng rồi đó, hãy chứng tỏ mình!
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime28/6/2010, 9:47 pm

ui giời. chúng ta có nên gọi toppic này là hội những đứa con ko biết nghe lời ko nhỉ ban ngoại giao Icon_twisted ban ngoại giao Icon_twisted ban ngoại giao Icon_twisted .
P/S:
-vananh: chắc chắn ngày mai trời lại sáng, và vì thế pà phải cố gắng lên.
-ruabiennt: sao bạn lại buồn, vì tuy bạn bảo là do pa bạn và chị bạn ko cho đi nhưng mình nghĩ cũng một phần do bạn nữa mừ, bạn đã buông xuôi theo ý của pa và chị bạn rùi mà. dù sao thì nếu ko đc ng thân ủng hộ là xem như xong luôn rùi. Tiếc quá, ước j bọn mình có thể đc đi hết nhỉ. Nhưng mà thui bạn à, bọn mình hứa sẽ đem khát vọng của bạn theo trong suốt cuộc hành trình để quyết đi đến nơi về đến chốn ban ngoại giao Icon_surprised . Bạn ở nhà cũng có nhiệm vụ mà, hãy cố lên bạn nhé. Chúng ta là một đội mà. Mình rất cảm phục vì bạn vẫn ở lại với htxnt chúng mình. Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần để hất mình khi ko có bọn mình ở nhà nhé. Những việc ở nhà xin nhờ cậy những bạn ở nhà trong đó có bạn đấy ban ngoại giao Icon_twisted
giaopro_tran
Member
Member
giaopro_tran

Birthday : 16/01/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime29/6/2010, 10:00 am

bạn ơi cố gắng lên nha,đừng nản lòng....Không đi xuyên việt thì hoạt động tại htx nha trang vẫn tốt mà...hè này bạn tham gia tại đây nha
tuan_duong_ham_nt
Member
Member
tuan_duong_ham_nt

Birthday : 29/05/1990

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime29/6/2010, 8:34 pm

các bạn không đi được vì kinh tế mới đáng buồn mh thì kinh tế cho phép mà ko đi được, rất muốn đi mà vì giờ mh đi là không thể gặp được ông mh lần cuối. mh đành lỡ hẹn với chuyến đi xuyên việt mh tiết quá. mặc dù ông mh đã động viên bao mh đi nhưng mh rất sợ ko gặp ông lần cuối. nên mh quyết định ở lại. giờ mh ước gì có được chiếc áo và chiếc mũ tai bèo như các bạn được đi xuyên việt nhỉ. và coi như mh cũng đã đi xuyên việt, chứ lỡ hẹn này chỉ sợ năm sau mh sắp tốt nghiệp lại không đi được nữa
tuan_duong_ham_nt
Member
Member
tuan_duong_ham_nt

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime29/6/2010, 8:36 pm

mh sẽ giúp các bạn hết những gì mh có thể làm được. mh chúc các bạn lên đường thành công
tuan_duong_ham_nt
Member
Member
tuan_duong_ham_nt

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime29/6/2010, 8:45 pm

vân anh ah ban ngoại giao Icon_biggrin ban ngoại giao Icon_biggrin
mh hiểu tâm trạng cậu vì con gái ít khi cãi lời cha mẹ con gái có câu "áo mặc sao qua khỏi đầu". thôi vân anh ah bạn cũng đừng buồn vui lên đi. mấy hôm nay mh cũng đang động viên chính mh nè.
xa mấy bạn mấy ngày tập lại nhớ ma đi thì lòng quyết tâm đi lại trào lên lại làm mh thao thức suy nghĩ. nhưng thôi tới đâu nó tới

chưa biết ngày mai sẽ ra sao?
dù có ra sao cũng chả ra sao!
Sponsored content

ban ngoại giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban ngoại giao   ban ngoại giao Icon_minitime

ban ngoại giao

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang