HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Birthday : 21/08/1990

HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Empty
Bài gửiTiêu đề: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime22/6/2010, 9:45 pm

Hôm nay là ngày thứ mấy mọi người nhận được thông báo mà chẳng mấy ai lường trước rùi nhỉ?uhm.3 ngày.ngày thứ nhất con số từ gần 70 người tụt xuống con hơn 20 người.ngày thứ 2 có thêm 1 hi vọng le lói quân số gần 40 người.hix.vậy mà hôm nay chỉ là gần 20 người. Tại sao lại như vậy chứ??????????Chủ tịch thì ốm.Quân thì bỏ.Buồn quá!!!!! Điều mà mình và một số người lo lắng nhất đã xảy ra.Chỉ có điều mình không ngờ là nó lại xảy ra sớm đến vậy.Mình đã sợ rằng sau chuyến xuyên Việt tổ chức HTX của chúng ta sẽ bị tan rã.Nhưng không chẳng đợi đến xuyên Việt,chỉ cần một cú vấp trong vấn đề tài chính đã làm mọi người đều chán nản.Anh em ơi cố gắng lên!!!!!Chúng ta là tổ chức hoạt động xã hội HTX TP NHA TRANG mà.Chúng ta tham gia vì hoạt động tình nguyện ,vì mục đích lớn lao mà tổ chức HTX mang lại mà mỗi thành viên trong tổ chức chúng ta đều thuộc đó là”đoàn kết cộng đồng-chia sẻ nỗi đau-giúp đỡ người nghèo-bảo vệ môi trường-thắp sáng niềm tin”mà.
Mình biết rằng có một số bạn không đi tập nữa là do đang lập kế hoạch mới đi làm thêm để kiếm tiền đi xuyên Việt-để thực hiện những ước mơ của mình.Còn những bạn khác thì sao??????Có thể các bạn nghĩ rằng “bây giờ mình không đi xuyên Việt nữa thì mình tham gia tập luyện làm gì nữa!!!!!!!” hoặc một vài bạn lại có thêm lý do”mình đang bận ôn thi mà”…..Những suy nghĩ đó,những hành động đó không phải là sai và mình cũng không phản đối nhưng mình hi vọng rằng ngày mai mình sẽ thấy đầy đủ các bạn trong tổ chức của chúng ta tham gia luyện tập và đóng góp vào quỹ từ thiện xây dựng tủ sách cho các em tại Phước Đồng.Chúng ta đã tham gia mở tủ sách cho các em thì chúng ta sẽ không bỏ nó đúng không??????Có ai đó dã nói rằng một ngày không đi tập không thấy các bạn thì ngày đó cảm thấy buồn và khó chịu trong người.Bây giờ nếu chúng ta suy nghĩ theo một hướng tích cực.Sự xuất hiện của mỗi chúng ta đã có thể làm cho ai đó vui thêm một phần.Nhiều người như thế thì sẽ có nhiều niềm vui trong ngày.Cuộc sống này sẽ thêm thú vị hơn đó.Các bạn hãy thử làm theo lời mình nói nha!Tiếp tục đi tập luyện là đem lại niềm vui cho nhiều người đó.VÀ Các bạn hãy cho mọi người thấy dù thế nào các bạn cũng là thành viên của HTX .Dù không đi xuyên Việt thì các bạn vẫn tiếp tục cống hiến cho các hoạt động xã hội đúng như dòng chữ trên chiếc áo tình nguyện của chung ta.CỐ LÊN ANH EM ƠI!!!!!!Các bạn hãy nhớ thêm một điều dù không đi xuyên Việt,nếu hè các bạn ở lại Nha Trang thì các bạn sẽ vẫn cùng tổ chức các hoạt động tại Khánh Hòa và những tỉnh lân cận.Điều đó cũng thú vị lắm chứ.Rồi những hoạt động dự kiến sẽ xảy ra trong năm sau như HTX NHA TRANG giao lưu với HTX MIỀN NAM.tổ chức hội trại ở TÂY NGUYÊN….Bao nhiêu là kế hoạch,bao nhiêu chuyến thực tế dầy thú vị đang chờ ở trước mắt.Vì vậy mọi người đừng bỏ cuộc nha!Hãy khẳng định chính mình để HTX NHA TRANG ngày càng vững mạnh!!!!!!TIẾN LÊN ANH EM!!!!!!! HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_sunny
Những ai đọc được tin này thì nhắc các thành viên trong tổ chức mình biết để các bạn đi tập nha.BCT còn lập kế hoạch cho những người ở lại nữa.để tất cả thành viên trong tổ chức chúng ta đều có cơ hội cống hiến dù trong bất kì hoàn cảnh nào……….HTX NHA TRANG KHÔNG LÙI BƯỚC!!!!!!H HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_rolleyes HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Herz
Vothuan
Member
Member
Vothuan

Birthday : 02/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime22/6/2010, 9:58 pm

Lần sau zít chữ bự lên dùm em hen chị. Về vấn đề này thì bên BCT phải tự xem xét lại đi, từ khi test xong đã có những hoạt động nào để dấy lên niềm tin, hy vọng và niềm vui cho mọi người chưa? Mọi ng cứ thụ động. Mọi người cứ đặt nặng vấn đề XV quá cho nên mới xảy tình trạng như thế... mình nghĩ BCT cần họp lại để xem xét đi...

Member
Member
Pé

Birthday : 20/08/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime22/6/2010, 10:01 pm

Mình cũng có ý kiến nhỏ thế này thui nè:
Các bạn tham gia vào tổ chức Hành TRình Xanh để làm gì? Không phải là để cống hiến, để đem hạnh phúc của mình chia sẻ bớt cho những người còn khó khăn? Chẳng phải là để làm cho cuộc sống này đẹp hơn, xanh hơn và ý nghĩa hơn sao?

Nếu bạn tham gia HTX chỉ vì một mục đích duy nhất là ..." XUYÊN VIỆT ", là chứng tỏ cho người khác thấy cái " tôi " tự hào to lớn của bạn. Thì nhỏ bé, tầm thường quá!

HTX - ko phải chỉ là xuyên Việt. Không đi được, cũng đừng nên nản chí, đừng nên từ bỏ nhiệt huyết cố gắng bạn nuôi dưỡng hơn 1 tháng qua, bạn của tôi nhé!
Bạn vẫn là HTXer

P/S : thuylinh đã rất chân thành với bài viết của mình. Thanks thanks
I love you
vang50ctt
Member
Member
vang50ctt

Birthday : 02/11/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime22/6/2010, 10:08 pm

Thuận nói không đúng rồi, hãy nhìn lại đi chúng ta đã làm được rất nhiều, với một tổ chức mới thành lập một tháng mà hoạt động nhiều như thế thì có tổ chức nào đạt được như vậy không?, đừng bảo là không, mọi người đều cố gắng với nhiều mục đích khác nhau, lấy căn cứ đâu mà bảo tất cả vì xuyên việt, Thuận đừng làm mất lòng tin người khác như thế, không tốt đâu, Thấy a Nam không anh ấy hè này thực tập nên không đi HTX xuyên việt được nhưng mà anh ấy vẫn tập cùng mọi người mà, chỉ do mọi người không có thời gian trong thời điểm này thôi...Anh em hãy giúp đỡ lẫn nhau trong thời kỳ này nghen, chúc mọi người thi tốt.
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime23/6/2010, 9:05 am

anh nói cho các chú biết nói phải suy nghi trước nha, thử nghĩ xem đang mùa thi cử làm được hoạt động gì bây giờ, anh em đang lo đi xin tài trợ mà số lượng người tham gia còn phải chắp vá ... nên đừng nói những câu mất lòng như vậy. làm được thì nói không làm được thì im lặng và biết lắng nghe đi. sao mình không thúc dục mọi người đi tập luyện mà chỉ biết chỉ trích người khác là sao.
mình muôn nói với mọi người điều này: hãy làm những gì mình nghĩ là đúng va sống thật với con người mình. đừng ngụy biện cái gì cả. lý do có thể làm nảm chí của con người . vậy nên đừng đưa lý do để ngụy biện cho mình. có khi lại là giả dối
mình chỉ nói vậy thui. điều này con tùy thuộc vào suy nghĩ và hoàn cảnh của mỗi người nữa
dú sao cũng muốn mọi người cố gắng hết sức mình và thi tốt nhé
good luck for you
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime23/6/2010, 10:01 am

Cái này mọi người phải cùng nhau cố gắng san sẻ cho nhau.Đó không phải là trách nhiệm của riêng ai cả.!
Và hãy động viên mọi người nhé!
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime23/6/2010, 10:10 am

uh
ko cần nói nhiều.mà phải làm bằng hành động thực tế cơ.mình thích hành động hơn HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_tongue
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime23/6/2010, 10:14 am

Trước tiên Bác Hùng nên bỏ ít thời gian lên tập với mọi người, động viên cho các thành viên.hj
giaopro_tran
Member
Member
giaopro_tran

Birthday : 16/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime23/6/2010, 10:50 am

các bạn chiều nay nhớ đi tập đầy đủ nha.Nhìn không khí hôm bữa giờ nản thiệt,nhưng mình sẽ cố gắng đi tập đầy đủ.Tập thể dục thì tốt cho sức khoẻ mà.Cố gắng đi nha bà kon .Hành trình xanh nha trang vững mạnh !!
oh!yeah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC   HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC Icon_minitime

HTX NHA TRANG TIẾN BƯỚC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang