HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  hạnh phúc và khổ đau ................................. Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

hạnh phúc và khổ đau .................................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

hạnh phúc và khổ đau ................................. Empty
Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc và khổ đau .................................   hạnh phúc và khổ đau ................................. Icon_minitime23/6/2010, 11:05 am

Hay chân thật và đừng bao giờ đánh mất trái tim mình. trong tình yêu hãy vì hạnh phúc cua người mình yêu.
Hãy biết cho đi để nhận lại nhiều hơn.
tình yêu đôi khi làm con người ta hạnh phúc vô bờ bến nhưng cũng làm con người ta đau khổ và nuối tiếc cả cuộc đời
Vì thế hãy sống và trân trọng những gi mình đang có đừng để phải hối tiếc các bạn nhé
tình yêu cũng như tuổi trẻ chăng ai có thể giữ mãi cái tuổi hai mươi của mình cả,
mỗi năm thêm một tuổi
cái tuổi nó đuổi xuân đi"
nhưng mỗi năm áy chúng ta khôn lơn lên và biết suy nghĩ về những hành động của mình, chúng ta trưởng thành hơn và biết quyết định con đường mà mình sẽ đi....
thông điệp mà mình muốn gửi tới mọi người là hãy chứng tỏ mình đã trưởng thành và hãy sống và làm việc như người trưởng thành , tin vào những quyết định của mình trong cuộc sống cũng như tình yêu
hãy là chỗ dựa vững chắc cho chính minh và người mình yêu thương
yêu các bạn chuc mọi người sẽ làm được điếu mong ước.
love you forever

hạnh phúc và khổ đau .................................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang