HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime6/7/2010, 10:34 pm

vậy là em không cùng tôi xuyên việt nữa rùi.
em đã đưa ra một quyết định táo bạo và phải từ bỏ mơ ước xuyên việt. dù li do nào đi nữa thi tôi vẫn tôn trọng quyết định của em và em thật mạnh mẽ....phải không ...
em cũng đừng buồn nhé . từ bỏ một ước mơ không phải là ai cũng co thể làm được... đôi khi cungx phải biết lượng sức mình và tùy thuộc vào hoàn cảnh của mình thi mới la quyết định đúng đắn mà.
em đã tưng nói: sau một sự kết thúc là một sự khởi đầu mà.... nên cũng đừng suy nghĩ nhiều em nhé
không đi được không có nghĩa là mình không đi, không pải là mình không đủ sức đi mà phải chon khi nào đi là hợp lý nhất đúng không. anh sẽ làm thay em mọi thứ trên đường đi, sẽ đến hà nội thay em nhưng anh khong thể ăn, uống thay em được nên em hãy tự làm tốt công việc to lớn này em nhá.
hãy cố lên !!!!!!!!!!! đên thủ đô anh sẽ gọi điện cho em đầu tiên và cho em niềm vui khi đạt được ước mơ.....................................................
hy vọng ngày mai sẽ tốt hơn cho anh , em và cho chung ta.
nhớ em nhiều..............hành trình xanh là... gia đình
rau tho*m
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch
rau tho*m

Birthday : 03/11/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime7/7/2010, 7:41 am

bạn của t ở nhà đừng buồn gì hết.Mọi người thương và rất mong ấy đi cùng.Như tiêu tiên nữ nói thì ấy hãy cố gắng lên nha.t luôn bên cạnh ấy mỗi khi ấy cần dù chung ta ko hay nc.Dũng cảm lên như những vòng xe mà ấy đã từng đạp ha!!!!!!không bit ấy có đọc những dòng chữ nj ko nhưng t tin ấy sẽ rất hp,thui cười lên như t nè>>>>>>>>>>>> buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_smile
giaopro_tran
Member
Member
giaopro_tran

Birthday : 16/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime7/7/2010, 9:15 pm

dù không bik "em" của tiểu tiên nữ là ai cả nhưng mình vẫn mong bạn cố gắng.Không đi hà nội được năm này thì năm sau bạn vẫn có thể tiếp tục tham gia mà.Đừng buồn nhìu nhé buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_albino
Wolf Rain
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Birthday : 24/11/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime8/7/2010, 12:15 pm

Mày định cua em nào đấy cu. Trước lúc đi đến kiss em 1 lần. Rồi nhận 1 cái tát vô mặt. Vậy là OK rồi. haaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!
thienha_289
Member
Member

Birthday : 28/09/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime8/7/2010, 10:18 pm

mọi người buồn cười nhỉ?
tiểu tiên nữ nhà mình đang mang đầy tâm trạng vậy mà không an ủi câu nào còn chọc bạn vậy nhỉ
tiểu tiên nữ cố lên nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!   buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!! Icon_minitime

buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chết mất thôi !!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang