HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

lời hứa cho người ở lại !!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: lời hứa cho người ở lại !!!!!!!!   lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Icon_minitime8/7/2010, 1:33 pm

vậy là ngày mai anh lên đường vài sài gòn rùi. ngày mai anh đi có thể 2 tháng nữa chúng ta mới gặp nhau. không biết chuỗi ngày này thế nào nhỉ. không biết anh phải sông thế nào đây khi khong được nhìn thấy em khi không co em.....
ngày trứơc ưm nói là em sẽ cố gắng rập luyện sức khoẻ để đi xuyên việt ...tưởng chừng như chẳng có thứ gì cản được quyết tâm của em. rồi bài test em cũng vượt qua một cách nhẹ nhàng ...và em co tên tong danh sach thành viên được đi...
rùi mọi chuyện xảy ra mà không ai nghi tới: mỗi người đóng 2,2triệu mới đi được....bao nhiêu suy nghĩ đắn, dự cản trở của bạn bè của gia đình..........làm cho quyết tâm của em lung lay, sự yêu ớt của người con gái làm em chùng bước em không thể...em không làm được như tôi như bao người khác.......cuối cùng em....." em không thể đi được..em xin lỗi...anh cũg đừng buồn nhe...híc"
tôi hiểu hoàn cảnh của em. những khó khăn của em.....nhưng tôi không giúp được gì cho em...tôi muốn cũng không được vì nhiều chuyện tôi không thể xen vào được....tôi cũng buồn lắm em biết không ...em là sức mạnh cử tôi, là niềm tin của tôi.. em là người tôi cần nhất trong suốt quãng đường và cả con đường mà sau này tôi sẽ bước đi....nhưng...
nhưng không sao đâu em ah. không đi lần này mình còn lần khác mà htx xanh mình còn phát triển hơn nữa mà...không đi bây giờ thì năm sau cuộc đời còn dài mà ......em hãy sống thật tốt nhé...con phần của em tôi sẽ đi , tôi sẽ làm và tôi làm được hộ em.. tôi sẽ đạp xe hộ em...........em hãy ủng hộ tôi nhé hãy tiếp thêm sức manh cho tôi nhé....
em biết không đã máy ngày không gặp em tôi cũng nhớ em lăm muốn lên nhà em chỉ đẻ được gặp em thui...nhưng công việc bề bộn đến nỗi không thể về nhà được .........em biết không gọi điện cho em...nghe em khóc lòng tôi đau lắm tôi cũng buồn lắm...thương em nhưng biết làm gi đây ....chỉ biết nghem khóc ..an ủi em nhưng tôi không thể làm cho em vui ...làm cho mơ ước của em thành hiện thực được.....tôi thật tệ phải không ....
em dừng buồn nuă nhé đừng tủi thân...đừng lo lắng cho tôi..mọi người ...mà thay vào đó em hãy tự chăm sóc mình em nhé....một người khoẻ hai người vui mà hihihihi
hãy vui vẻ lên nhé... vì mỗi ngày luôn bắt đàu bằng bình minh mà......
nhớ em nhiều chúc em mạnh khoẻ.....và nghi lực em nhé.....bánh ú. hẹn gặp em ở nha trang...ngày 15/ 7 nhé.......
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

Bài gửiTiêu đề: mỗi ngày đều bắt đầu bằng bình minh mà !!!!!!!! niềm tin    lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Icon_minitime8/7/2010, 1:37 pm

[quote="tieu-tien-nu"]vậy là ngày mai anh lên đường vài sài gòn rùi. ngày mai anh đi có thể 2 tháng nữa chúng ta mới gặp nhau. không biết chuỗi ngày này thế nào nhỉ. không biết anh phải sông thế nào đây khi khong được nhìn thấy em khi không co em.....
ngày trứơc ưm nói là em sẽ cố gắng rập luyện sức khoẻ để đi xuyên việt ...tưởng chừng như chẳng có thứ gì cản được quyết tâm của em. rồi bài test em cũng vượt qua một cách nhẹ nhàng ...và em co tên trong danh sach thành viên được đi...
rùi mọi chuyện xảy ra mà không ai nghi tới: mỗi người đóng 2,2triệu mới đi được....bao nhiêu suy nghĩ đắn đo....sự cản trở của bạn bè của gia đình..........làm cho quyết tâm của em lung lay, sự yêu ớt của người con gái làm em chùng bước em không thể...em không làm được như tôi như bao người khác.......cuối cùng em.....nói với tôi " em không thể đi được..em xin lỗi...anh cũg đừng buồn nhé...híc"
tôi hiểu hoàn cảnh của em. những khó khăn của em.....nhưng tôi không giúp được gì cho em...tôi muốn cũng không được vì nhiều chuyện tôi không thể xen vào được....tôi cũng buồn lắm em biết không ...em là sức mạnh cử tôi, là niềm tin của tôi.. em là người tôi cần nhất trong suốt quãng đường và cả con đường mà sau này tôi sẽ bước đi....nhưng...
nhưng không sao đâu em ah. không đi lần này mình còn lần khác mà htx xanh mình còn phát triển hơn nữa mà...không đi bây giờ thì năm sau cuộc đời còn dài mà ......em hãy sống thật tốt nhé...con phần của em tôi sẽ đi , tôi sẽ làm và tôi làm được hộ em.. tôi sẽ đạp xe hộ em...........em hãy ủng hộ tôi nhé hãy tiếp thêm sức manh cho tôi nhé....
em biết không đã máy ngày không gặp em tôi cũng nhớ em lăm muốn lên nhà em chỉ đẻ được gặp em thui...nhưng công việc bề bộn đến nỗi không thể về nhà được .........em biết không gọi điện cho em...nghe em khóc lòng tôi đau lắm tôi cũng buồn lắm...thương em nhưng biết làm gi đây ....chỉ biết nghem khóc ..an ủi em nhưng tôi không thể làm cho em vui ...làm cho mơ ước của em thành hiện thực được.....tôi thật tệ phải không ....
em dừng buồn nuă nhé đừng tủi thân...đừng lo lắng cho tôi..mọi người ...mà thay vào đó em hãy tự chăm sóc mình em nhé....một người khoẻ hai người vui mà hihihihi
hãy vui vẻ lên nhé... vì mỗi ngày luôn bắt đàu bằng bình minh mà......
nhớ em nhiều chúc em mạnh khoẻ.....và nghi lực em nhé.....bánh ú. hẹn gặp em ở nha
trang...ngày 15/ 7 nhé.......[/quote]
thienha_289
Member
Member

Birthday : 28/09/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: lời hứa cho người ở lại !!!!!!!!   lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Icon_minitime8/7/2010, 9:57 pm

híc tình cảm vậy ?
nhưng sợ rằng cô ấy không đọc được nhưng dòng chữ này làm sao?
hãy gọi cho cô ấy và nói trực tiếp đi nha tiểu tiên nữ
mạnh mẽ lên nha
ông làm được mà
ok
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lời hứa cho người ở lại !!!!!!!!   lời hứa cho người ở lại !!!!!!!! Icon_minitime

lời hứa cho người ở lại !!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang