HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  tâm trạng của người xuất quân sau Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

tâm trạng của người xuất quân sau

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thienha_289
Member
Member

Birthday : 28/09/1990

tâm trạng của người xuất quân sau Empty
Bài gửiTiêu đề: tâm trạng của người xuất quân sau   tâm trạng của người xuất quân sau Icon_minitime8/7/2010, 10:51 pm

tâm trạng của người xuất quân sau Icon_twisted tâm trạng của người xuất quân sau Icon_bounce chỉ biết mọi người sẽ xuất quân trước nhưng không biết sẽ đi tới đâu làm mình ở lại thấy nôn nao quá
ước gì mình cũng sẽ đi cùng mọi người nhưng mình đã quyết định rùi
không nên thay đổi nữa
kể cả quyế t định xuyên việt này
trước hôm mình xuất quân nam tiến vẫn còn có người nói với mình rằng không nên đi làm gì mệt lắm đó
nhưng không bao giờ mình bỏ cuộc được mặc dù ý nghĩ đó xuất hiện rất nhiều lần trong đầu
mình nghĩ , lo lắng :những ngày tới mình sẽ ăn đâu , ngủ đâu, ở đâu, ..................... rất nhiều rất nhiều nhưng cuối cùng quyết định đã được đưa ra là vẫn "tiến về sài gòn " dù muộn còn hơn không
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
thở phào nhẹ nhõm cho những quyết định của mình
tâm trạng của người xuất quân sau Alien

Member
Member
Pé

Birthday : 20/08/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm trạng của người xuất quân sau   tâm trạng của người xuất quân sau Icon_minitime11/7/2010, 4:02 pm

Cứ đi rồi sẽ đến.
Cứ tin rồi sẽ thấy
Bạn à, điều tui tâm đắc đấy! keke!
hieuthanh_stvip
Member
Member
hieuthanh_stvip

Birthday : 12/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm trạng của người xuất quân sau   tâm trạng của người xuất quân sau Icon_minitime13/7/2010, 9:20 am

bạn có tin vào mình không đó.thử hỏi cuộc đời bạn có mấy lầm được tự quyết.mình không thể đi vì những lý do ca nhân.chuyện riêng tư ấy mà.nhưng mình vẫn nghĩ là đúng với suqj lưa chọn của mình ấy thôi.tuy răng mình hơi buồn ti thôi.
chúc bạn lên đường mạnh giỏi!
chúc cho hành trình xanh chúng ta đạt đươc mục đích của mình.vươn tới những chân trời mới.leo lên đinh cao của lòng nhan ái và sự cao thường của lòng người!!!
chúc các bạn thành công!!!
hành trình xanh nha trang cồ lên!!!

Member
Member
Pé

Birthday : 20/08/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm trạng của người xuất quân sau   tâm trạng của người xuất quân sau Icon_minitime13/7/2010, 11:30 am

hehe. Phải tin vào bản thân mới làm được chứ. Tất nhiên ko phải cái gì muốn là làm đc, nhưng cứ phải tin trước đã, Và cố gắng nữa.
khi bạn cố gắng hết sức mà ko làm đc thì cũng ko có chi hối tiếc hết, hi Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tâm trạng của người xuất quân sau   tâm trạng của người xuất quân sau Icon_minitime

tâm trạng của người xuất quân sau

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang