HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  banh ú ..ah Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

banh ú ..ah

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

banh ú ..ah Empty
Bài gửiTiêu đề: banh ú ..ah   banh ú ..ah Icon_minitime22/7/2010, 7:57 pm

không biết giờ này ở trường em đang làm gì nhỉ. anh đang ở quang nam nè mệt lắm....chuỗi ngày vừa qua là chuỗi ngày thử thách đối với anh và cả em nữa đúng không. xa nhau đã hai tuần chia tay mà không hề gặp nhau chỉ chúc nhau may măn qua chiếc điện thoại. biết không những ngày qua anh rất nhớ em nhớ mọi nhười như điên vậy đó . không hiểu hành trình xanh nha trang cho anh ăn phải cái thứ gì mà anh nhớ mọi người khủng khiếp . cuộc hành rình của anh còn dài còn nhiều khó khăn vất vả còn phai xa nhau nhiều ......anh hy vọng em và mọi người hãy sống tốt vui vẻ hạnh phúc...
bọn anh sẽ hoàn thành ước nơ của nminhf và mọi người
thời gian này cũng là thời gain để chứng minh cho nhưng gia anh nói với em nhưng gì mà cả em và a đều phải trảiqua.
anh không biết sau này sẽ thế nào sẽ ra sao liệu trái tim em có dành cho anh hay không nhưng những gi anh noi đều la sự thạt. anh biết em là người có lý tưởng có ý chí và ngjhij lực về tương lai rất cao và đó cũng là điều anh cần và anh tôn trọng điều đó. nhưng anh vẫn nói dù em thấy điều đó làm em khó xử và không thích bởi vì anh không giữ nổi tình cảm cuảminhf thôi. đừng trách anh và suy nghi nhiều về việc này hay để nó đến tự nhiên. anh và chúng ta có thời gain mà . anh cho em và câu trả lời của em
chúc em amy mắn và hạnh phúc. hy vộng ngày mai sẽ tươi sáng hơn

banh ú ..ah

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang