HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Welcome your return to Nha Trang Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Welcome your return to Nha Trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ruabiennt
Member
Member

Birthday : 16/07/1990

Welcome your return to Nha Trang Empty
Bài gửiTiêu đề: Welcome your return to Nha Trang   Welcome your return to Nha Trang Icon_minitime6/8/2010, 8:45 am

Bạn gọi dt về báo rằng đã tới Hà Nội, miền đất ước của toàn thể HTXer... Cảm giác thật khó tả... Vui cho bạn, tự hào với bạn nhưng bùn vì chính mình, thất vọng vì chính mình. Giờ có hối hận thì xem như cũng đã trễ rồi, chỉ biết chung vui với niềm vui của bạn. BẠn đã trải qua muôn ngàn khó khăn để đến được cái đích của vinh quang cơ mà, còn mình chỉ biết ngày ngày lên diễn đàn theo dõi cuộc hành trình của các bạn, cỗ vũ các bạn. Bên mình vẫn văng vẳng lời động viên của các bạn, rằng "bọn mình sẽ " kết nối trái tim" , coi rằng luôn có bạn trên mỗi mét đường của cuộc hành trình từ Bắc vào Nam" Welcome your return to Nha Trang Icon_cool Chúc mừng tất cả các bạn!!!! Mình chờ các bạn trở về...

Welcome your return to Nha Trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang