HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  chào cả nhà chúng mình đả trở về Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

chào cả nhà chúng mình đả trở về

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
rau tho*m
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch
rau tho*m

Birthday : 03/11/1991

chào cả nhà chúng mình đả trở về Empty
Bài gửiTiêu đề: chào cả nhà chúng mình đả trở về   chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_minitime8/8/2010, 3:20 pm

chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_geek Gần 1 tháng rồi không liên lạc với HTX Nha Trang.Thời gian trôi thật nhanh, mới ngày nào bước vào hành trình giờ thì đã kết thúc.Mọi người lên tàu rời xa Hà Nội về với cuộc sống bình thường tại mỗi khu vực. một nỗi buồn làm lay động trái tim những con người nơi đây. những nụ cười những giọt nước mắt khi phải xa nhau.Em rất buồn, sẽ rất nhớ mọi người. Chúng ta sẽ là 1 đại gia đình, sẽ mãi nhớ về nhau, nhớ những kỉ niệm của cuộc hành trình tuổi trẻ vì quê hương này.
HTX luôn trong tim mỗi chúng ta, và chúng ta mãi là những đồng đội sát cánh bên nhau trong mọi hoàn cảnh.
Nha Trang ơi!!!!!!!!!!!!!!!!! chúng tớ đã trở về.Chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng HTX thật hoàn hảo nha.Sẽ rất nhớ và mãi yêu mọi người.Tất cả hãy cố gắng lên!
CHINAKI!CỐ LÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúng ta là những người chiến thắng và nhà mình sẽ ra ga đón những chiến binh HTX Nha Trang trở về phải không?///////
Chúng ta là 1 gia đình. chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_cheers chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_elephant
Wolf Rain
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Birthday : 24/11/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà chúng mình đả trở về   chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_minitime14/8/2010, 8:35 pm

Hi, wellcome to Nha Trang. Nhanh nha.
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Birthday : 02/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà chúng mình đả trở về   chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_minitime15/8/2010, 3:19 pm

cac ban dc di toi thu do than yeu vui qua nhỉ. rất tiếc là mình đi ko dc.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chào cả nhà chúng mình đả trở về   chào cả nhà chúng mình đả trở về Icon_minitime

chào cả nhà chúng mình đả trở về

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang