HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vananh
Ủy viên
Ủy viên

các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi   các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_minitime10/8/2010, 9:12 pm

các bạn ơi chúng tôi đã trở về sau 26 ngày hoạt động đầy khó khăn nhưng với chúng tôi những tình nguyện viên hành trình xnh đó là 26 ngày trải nghiệm với chúng tôi được sống giữa một đại gia đình mà ở đó niềm vui có,nỗi buồn có cả chia ly và tái ngộ.sau 26 ngày giờ đây chúng tôi lại trở về gia đình nhưng với chúng tôi 26 ngày trải nghiệm sẽ là một kỉ niệm đẹp và có lẽ trong cuộc đời chúng tôi sẽ không bao giờ quên được cuộc hành trihf này.những giọt nước mắt khi chia xa đã chứng tỏ rất rõ,con tàu cứ rời xa dần trước mắt tôi và trên con tàu đó đã chở những người bạn,những người đồng chí đã cùng tôi đồng cam cộng khổ suốt 26 ngày.cám ơn các bạn và xin đừng bao giờ quên tôi cũng như hành trình xanh nhá. các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_biggrin các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_lol các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_rolleyes
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi   các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_minitime14/8/2010, 8:59 am

bà thơm lắm chuyện quá có ai nói quên hành trình xanh quên thơm đâu mà . chúng ta phải sát cánh bên nhau chứ. khỏ mãi rùi giờ sướng không chịu được. về nhà chỉ có ăn với ngủ mệt lắm.
ngày anof tui kungx đạp xe nddi chơi hết ngồi ở nhà là nhớ mọi người lăm. nhớ các bạn , nhớ mấy thằng an nin và mayas người bên ban chủ tịch khó hiểu, nhớ cơm hậu kần, nhớ ban báo chi, nhớ mấy đứa ỏ nha trang nữa huhuhuh
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi   các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_minitime16/8/2010, 6:56 pm

tham thế nhớ nhìu mất công lăn ra bệnh đó ku
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi   các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi Icon_minitime

các bạn ơi chúng tôi đã trở về rồi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang