HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Icon_minitime23/8/2010, 10:28 am

chào cả nhà.
có lẽ tớ sẽ vào muộn đấy, ở nhà xảy ra nhiều chuyện giải quyết xông mình sẽ vào. mình có lời đề nghị như sau: đề nghị đồng chí thắng chủ tịch và đồng chí hùng phó chủ tịch có kế hoạch đón tiếp tân sinh viên. có lẽ nhà mình vào đã nhiều rùi chúng ta có xe đạo , có sức khỏe chúng ta cắt cử và chia đội hình trực ở ngã ba sợi và ga tàu vào các ngày và giờ mình có thể trực được để chở tân sinh viên. đề nghị HÙNG VÀ THẮNG xem xét ý kiên của mình và có kế hoạch cho mọi người. mà cái này cũng cần phải phối hợp với đoàn trường để làm tốt hơn. kế hoạch cụ thê thì mọi người trong đó họp ra kế họch chi tiết hơn . mình chỉ đưa ra ý kiến mọi người xem xét.
nếu được thì chúng ta triển khai sớm vì chúng ta phải làm trước ngày nhập học 3-4 hôm. chúng ta làm dưa trên nguyên tắc tình nguyện và cũng là tiêu khiển thời gian rảnh rỗi của mình. chúng ta có thể làm khẩu hiệu " ĐỘI XE ĐẠP ÔM MIỄN PHÍ CHO TÂN SINH VIÊN K52 . TÌNH NGUYỆN VIÊN HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG "
AI ĐỌC ĐƯỢC thông báo này thì chuyển ngay đến hùng và thắng hùm tớ để xem xét và triển khai

banb kế hoạc cho ngày đón tiếp tân sinh viên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang