HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính   TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Birthday : 20/08/1990

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime8/9/2010, 7:42 pm

Các bạn biết không ? chẳng lúc nào như lúc này ,tôi rất cần có người ở bên chia sẻ nhưng tâm sự của mình,mọi chuyện mà tôi không bao giờ nghĩ đến cứ đến vói tôi,toàn nỗi buồn không ah, mà chẳng có ai chia sẻ hết, đó là lý do tôi đã ghhi những dòng tâm sự này, tôi mong muốn được chia sẻ, và những niềm vui sẽ đến với tôi,[/color]
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 9:06 am

nếu một ngày bạn cảm thấy buôn và cần ai đó bên cạnh để chia sẻ và lắng nghe hãy goi cho tôi tôi không hứa sẽ làm bạn hết buồn nhưng tôi hứa sẽ láng nghe và chỉ im lặng ngồi bên cạnh bạn.
nếu một ngày bạn cảm thấy cô đơn trống trải và cần ai đó để tró chuyện hãy gọi cho tôi tôi không hứa sẽ làm bạn vui lên nhưng tôi hứa sẽ ở cạnh bạn và tró chuyện cùng bạn suốt đêm.
và nếu một ngày bạn cần một bờ vai của ai đó để dựa dẫm để bạn kamr thấy mình được chở che hãy gọi cho tôi tôi không hứa sẽ trỏ thành người hùng của bạn nhưng tôi hứa sẽ để bạn có được sự chỏ che nhưng chỉ với tư cách là người bạn thôi. vì tôi biết người bạn cần không phải là tôi.
nếu một ngày trên chặng đường mà bạn đi bạn kam thấy muốn gục ngã hãy gọi cho tôi tôi không hứa sẽ giúp bạn vượt qua nó nhưng tôi hưa sẽ là chỗ dựa để bạn đứng dậy và tiếp tục đi
hãy gọi cho tôi khi bạn cần hoặc chia sẻ qua mail:
phone 01689979387
mail phapsu71@yahoo.com
vanphap873@gmail.com
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu !!!!!!    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 9:18 am

tieu-tien-nu đã viết:
nếu một ngày bạn cảm thấy buôn và cần ai đó bên cạnh để chia sẻ và lắng nghe hãy goi cho tôi tôi không hứa sẽ làm bạn hết buồn nhưng tôi hứa sẽ láng nghe và chỉ im lặng ngồi bên cạnh bạn.
nếu một ngày bạn cảm thấy cô đơn trống trải và cần ai đó để tró chuyện hãy gọi cho tôi tôi không hứa sẽ làm bạn vui lên nhưng tôi hứa sẽ ở cạnh bạn và tró chuyện cùng bạn suốt đêm.
và nếu một ngày chú Hà cảm thấy buồn và muốn rủ ai đó đi uống cafe hãy gọi cho tui , tui không hưa sẽ trả tiền cho chú nhưng tui hứa là sẽ uống cafee và trò chuyện cùng chú
và nếu một ngày chú cảm thấy cuộc đời mình trỗng trải bất công và muốn rủ ai đó đi nhậu thì hãy gọi cho anh , anh không hứa sẽ trả tiền nhậu cho chú nhưng anh hứa là sẽ nhậu với chú tới cùng
và nếu một ngày chú gọi cho anh mà không thấy anh nghe máy thì hãy đến bên anh vì lúc đó chính anh là người cần chú rú đi nhậu và đi uống cafe và chú phải hứa là trả tiền cho anh nhé
chuyện gì cũng có thể vượt qua mà anh em mình có lẽ đang cùng tâm trạng đấy tối lên uống cafe nhen.
hãy gọi cho tôi khi bạn cần hoặc chia sẻ qua mail:
phone 01689979387
mail phapsu71@yahoo.com
vanphap873@gmail.com
Basketball
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 9:23 am

thank tieu-tien-nu rất nhiều, vì những dòng tâm sự chia sẻ, mình tin rằng không phải riêng mình tôi,mà bất cứ ai dù trong lúc vui hay buồn cũng muốn có người để bầu bạn sẻ chia ,tôi rất vui khi có tiêutien nu là người bạn ấy
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 9:27 am

cũng được đấy ,toàn là ý kiến hay thui,nhưng nếu ngược lại thì tuyệt vời hơn , như thế em sẽ bớt bùn hơn bác p ah Basketball
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 1:48 pm

hahaha, có chuyện hay ho ở đây Very Happy Smile Smile Razz
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime9/9/2010, 10:25 pm

khong co gi het bac huyen ah , moi chuyen da giai quyet xong.,huhu
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime13/9/2010, 9:32 pm

ô hay, tôi nói có chuyện hay ho là chuyện chỉ có 2 bác tự sướng với nhau ý Wink
mà chuyện đã giải quyết đc mà tốt rùi
vui lên đi Smile
Sponsored content

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI ĐÃ RẤT BUỒN    TÔI ĐÃ RẤT BUỒN Icon_minitime

TÔI ĐÃ RẤT BUỒN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang