HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Empty
Bài gửiTiêu đề: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 1:38 am

Smile Sad anh em chú y mà đi tập cho đầy đủ nha Razz .hành trình ntu hiện nay đang tốt nhất nhì trong cả nước.đó là sự đóng góp công sức của tất cả các bạn trong ban tổ chức cũng như sự nhiệt tình của cac bạn thành viên heo tai xanh Rolling Eyes
để htx nha trang của chung ta nói riêng và của cả nước nói chung ngày một lớn mạnh hơn thì anh em chúng ta còn phải phấn đấu chăm chỉ hơn nữa I love you
việc trước mắt bây giờ đó là đề nghị anh em nhà mình tích cực đi tham gia các buổi họp mặt cũng như tích cực tham gia vào công việc tập luyện
Laughing với mục đích là có sân chơi để anh em nhà mình có thể giao lưu và phối kết hợp.nhằm thắt chặt và tăng tình đoàn kêt giữa các anh em pirat
hai là : tạo dấu ấn tạo sự hấp dẫn để lối cuốn các thành viên mới vào tham gia to chức farao farao farao farao
mong các bạn ủng hộ nhiệt tình
lịch tập luyện như sau: tập các buổi sáng: chủ nhật , thứ 3 cherry
chiều la các buổi : thứ 4, thứ 6 thứ 7.
farao geek study lol!
yên tâm là sẽ luôn có mặt tớ : bùi hùng (tiểu quỷ) afro
tập sáng tại sân chào cờ,,,,,,,,,,,,,,, chiều tập tại chỗ cũ g3.okookokkoookokooooooooook flower
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Birthday : 20/08/1990

lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 7:15 am

, cung được đấy nhưng không tập hết buổi chiều lun, sáng chủ nhật minh đạp xe đị , như thế sẽ thu hút nhiều thành v lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_sad iên hơn bác hùng à lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_cheers
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 8:21 am

y kjien dó thì mình đã từng nghi đến
có điều sự nhàm chán sẽ xuất hiện.hơn nữa phải có thời gian nghỉ cho các đôi tình nhân nữa chứ I love you
chủ nhật thì chúng mình có thể đạp xe hoặc đi tình nguyện o nơi nào đó gần trường oko
sáng chủ nhat nay anh em mình lên tập cả đi.
muc đích là lam wen với lịch tạp luyện Basketball
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Birthday : 21/08/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 10:14 am

ủa gì mà thông báo kì cục vậy? bữa trước đã thống nhất tập vào sáng CN, T2,4 6 mà lại đăng lên forum lịch tập như vậy là sao. A E không đi tập là phải.........
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 11:41 am

ky cục là sao Sad
cái bà già này bà già này
bà đi tap lần nào chưa
anh em mình mỗi nguời một hoàn cảnh
ko phải ai cũng có đủ điều kiện mà đi tập
mà số buổi quá nhiều thì dễ gây ra cảnh nhàm chán
chủ nhật đi tập sáng rồi bàn lại vấn đề này nha Rolling Eyes
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 12:22 pm

ai chẳng bit thế nên chỉ thống nhất tập có 4 buổi sáng.chính Hùng NÓI ĐI NÓI LẠI MẤY LỊCH TẬP .Vậy mà khi đăng lên forum lại còn có cả buổi chiều nữa.Tự mình thay đổi lịch à.Mà trên forum yêu cầu phát ngôn cho đúng dùm tớ.OK
ruabiennt
Member
Member

Birthday : 16/07/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 1:25 pm

Hjhj, xem nào, ai lại cãi nhau thế, mất đoàn kết nội bộ, haizz...:-| lịch tập thông báo rồi thì tập đi bác Hùng ơi!
moon.vn_911
Member
Member
moon.vn_911

Birthday : 09/11/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 4:42 pm

ko phải đâu,tối hôm qua anh Hùng nói tập sáng ko ai đi tập hết nên anh mới bảo chuyển sang buổi chiều đó chị Linh ah,em có nghe anh nói vậy mừ Very Happy
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 5:03 pm

mọi người cai nhau lam gi. đưa như thế cũng chẳng có ai tập hết , sáng chiêu gi , nếu mọi người không đi tập cũng như nhau thui, cứ quyết định theo y kiến đa số, đề nghị mọi người sáng mai lên để bàn kế hoạch tập luyện, ok , ko thống nhất gi cả
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 5:06 pm

HIHI.ok mai mọi ngưòi đi tập nha .nhớ nhắc các bạn khác nữa.ai nhớ thì gọi tớ đi với không tớ ngủ nướng mất thui.
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime11/9/2010, 8:10 pm

ok tớ sẽ gọi ,nhưng nếu tớ ngủ quến thì thui đấy nhé, tốt nhất là tự dậy đi, ok
ti3^u?ho^?
Chủ tịch
Chủ tịch
ti3^u?ho^?

Birthday : 14/02/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime12/9/2010, 10:30 am

moi người đi tập đầy đủ nha!!!!!!ko dc ngủ nướng đâu đấy!lười tập sau này ảnh hưởng sk ko lấy dc chồng đâu.
tuần này mọi ng đi tập sẽ thiếu mình!đang ở SG đi lấy palo cho anh e\
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime12/9/2010, 4:01 pm

uhm ? chán quá bác thắng ơi , ở nhà mọi người lười quá, nói thì nói thế nhưng không chịu làm , sáng nay đi tập được mấy người ah,uhm khi bác về nhớ mua quà cho anh em được rùi. lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_biggrin lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_wink lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Herz
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime12/9/2010, 10:03 pm

huhuhu.sáng nay nói đi tập với mọi người mà k0 có đi được.Xin lỗi mọi người nha.sáng mai e sẽ đi.hihi
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime12/9/2010, 11:13 pm

ôi,có lịch tập rồi ah.
Mai đi tập thôi ..rủ nhau ra biển tắm lun ...!
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime13/9/2010, 9:46 pm

thành thật xin lỗi các anh chị em bà cô lối xóm xa gần
em dạo ni có việc tí
à em sẽ tập bài Mãi là thanh niên Việt Nam nên các bác nhớ đi tập nhé
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime14/9/2010, 12:12 pm

trời ơi.sáng mai a-e có đi tập k0 để e bit còn liệu chứ.lên chỉ có vài người tán dóc rùi về chán lém
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime14/9/2010, 1:38 pm

mới đi một buổi mà đã nói thế,mọi hôm tôi lên cũng có ai đâu, lý do tại sao mọi người không đi? vì không còn nhiệt huyết nữa, mọi người cố gắng để tiếp lửa cho nhau? mình thì lúc nào cũng ok lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_biggrin
thuylinh_218
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime14/9/2010, 6:56 pm

hehe.thế nên tớ mới hỏi để biết.còn liệu mà đi chứ.hihi.nếu mai đi thì nói trước nha.
kaka Razz Very Happy pig
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Birthday : 02/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime15/9/2010, 8:28 pm

hjx dạo này học nặng quá nên ko đi tập với mọi ng đươch hjx buồn quaaaaaaaaaaaaaaaaaa
thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime15/9/2010, 8:33 pm

cố gắng đi tập đi mọi người ai cũng vậy thui lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_mad
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime18/9/2010, 11:55 pm

uhm
tu t3 toi to se di tap vao buoi sang tro lạ
mọi người cùng cố gắng
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime18/9/2010, 11:56 pm

vì nhiệt huyết tuổi trẻ chúng ta sẽ xây dựng được HTX vững mạnh
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime20/9/2010, 10:18 pm

ối dào
chẳng có ai đi tập. nt nói đi tập trung họp mặt bàn bạc ko thấy ai. cuối cùng chỉ có mấy ng.
bjo thì đã biết ai nhiệt huyết thật sự rùi Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11   lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Icon_minitime

lich tap luyện của các anh em nhà mình đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang