HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Cách xử lý khi xe bạn thủng Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Cách xử lý khi xe bạn thủng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vang50ctt
Member
Member
vang50ctt

Birthday : 02/11/1990

Cách xử lý khi xe bạn thủng Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách xử lý khi xe bạn thủng   Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_minitime29/5/2010, 8:53 pm

các thành viên lưu ý, khi xe mình thủng thì dừng lại và tấp vào bên phải lề đường liền, không gây trở ngại cho các thành viên khác, và các thành viên khác vẫn tiếp tục đi, bạn đợi đấy sẽ có 1 người trong đội kỹ thuật tiếp cận cùng với một thành viên trong ban an ninh, hỏng nặng thì 2 thành viên đội kỹ thuật ở lại cùng nhau sữa, càng nhanh càng tốt, dưới sự phân công của đội trưởng, tránh tình trạng tranh giành và đặc biệt tôn trọng ý kiến của nhau không cãi nhau.
Ban Kỹ Thuật
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách xử lý khi xe bạn thủng   Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_minitime29/5/2010, 9:15 pm

theo mình thì nhom HTXNT còn đi xa nhiều lần nên tốt nhất là càng giảm tải công việc của các ban (đặc biệt là ban kỹ thuật) thì càng tốt. Cách tốt nhất là các bạn phải tự kiểm tra xe của mình trước khi lên đường (nếu xăm xe lõm quá thì thay hẳn luôn). Như vậy vừa đẩy nhanh tiến trình, vừa thuận lợi cho từng chuyên ban hơn
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách xử lý khi xe bạn thủng   Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_minitime15/6/2010, 10:08 am

uhm.mình cũng đồng ý với ý kiến ấy luôn.con xe còn đồng hành và gắn bó với mình lâu lâu nữa nên anh em nhà mình hãy quan tâm chăm sóc hơn tới em ấy nhé.
hieuthanh_stvip
Member
Member
hieuthanh_stvip

Birthday : 12/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách xử lý khi xe bạn thủng   Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_minitime19/6/2010, 10:53 pm

đội kỹ thuật làm thế là ôn rồi.nhưng yêu cầu đội nên phân bố lại các thành viên trong lúc đạp xe.phân bố đều như dội an ninh la tốt nhất.đam bảo huy đông lưc lượng nhanh nhất.có bất trắc thì xử lý cũng nhanh.thế thôi Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_cyclops Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách xử lý khi xe bạn thủng   Cách xử lý khi xe bạn thủng Icon_minitime

Cách xử lý khi xe bạn thủng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang