HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH CHÚNG TA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH CHÚNG TA   TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Icon_minitime15/9/2010, 11:32 am

*tieu*quy*pro*50nt1 đã viết:đừng nhắc cái từ tan vỡ htx trước mặt tớ:với tất cả những ai tâm huyết như tớ thì không thích tý nào.bún lắm đấy bạn à! bounce
mặc dù trước mắt thì như vậy nhưng tớ nghỉ hơn 80 thành viên anh em htx nhà nhiệt huyết thì vẫn còn cả đấy.nhưng có lẽ ví lý do nào đó mà anh em chưa đi đó thôi!
anh em htx a!!!!!
những người đi htx xuyên việt về htx nha trang lại rất mún gặp lại tất cả các anh em nhà mình.để làm gì ư !
pale
để chia sẽ với anh em những gian khổ,những kỷ niệm,những chuyện vui nỗi buồn khi đi xuyên việt
và còn lý do cao cả hơn đó là mún gặp lại anh em.những người cùng chung sống trong mái nhà htx nha trang
mún tìm lại hơi ấm quen thuộc ngày nào.tìm lại những niềm vui trong những buổi sinh hoạt,giao lưu tập thể,những buổi tập trước đây.
Basketball No
anh em htx à
hãy cố lên đi nào
đừng tụ ti như thế
htx nha trang cần các bạn
chúng tôi cần các bạn
hãy tham gia các buổi tập các buổi sinh hoạt đi nào
các buổi tập thể duc đó là
sáng : chủ nhật,thứ 3
chiều : thứ 4,6,7
tất cả các buổi sáng
còn lại đều có tiểu quỷ,tiểu tiên nữ,mạnh hùng.hưng nt1,khánh trang,huyền,linh,giang nữ,mơ,tư,nga,lưu,vang,giao,hoc..v..v
các buổi chiều khác cũng thế
yên tâm đi các bạn à.dù bạn ở đâu chung tôi cũng luôn hướng về các bạn
ai bảo chúng ta cùng chung mọt mái nhà chứ. đúng không Smile

thienduongxanh_tymt
Member
Member
thienduongxanh_tymt

Birthday : 20/08/1990

TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH CHÚNG TA   TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Icon_minitime15/9/2010, 7:11 pm

eeee. lịch tập hơn bị lộn xộn rùi đó nha? hình như chưa thống nhất , TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH  CHÚNG TA Icon_mad

TẤT CẢ ĐÊÙ VÌ HTX NHA TRANG OF CHÚNG TA!!!!!!!! VÀ CUẢ CHÍNH CHÚNG TA

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang