HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  sự thật đau lòng Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

sự thật đau lòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thienha_289
Member
Member

Birthday : 28/09/1990

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime23/9/2010, 4:17 pm

có khi nào mọi người lỡ nghe một lời nói thật nhưng lại làm tim bạn nghe nhói đau chưa?????????
mình nghỉ rằng sẽ có rùi nhỉ.Mình cũng đã có cảm giác đó khi bác Pháp nhà mình nói nếu htx nha trang cứ kéo dài tình trạng này thì sẽ tuyên bó tan rã.mình bỗng nhiên có cảm giác buồn trong sâu thẳm trong lòng
mình biết rằng sẽ có nhiều người cảm nhận giống mình.Bởi tâm huyết mọi người của mọi người đã đặt vào htx rùi bjo nói tan thế sao mà chịu được.Mỗi lần nhà mình tụ họp hay đi tập mình cảm thấy vui rất vui là đằng khác
hoặc có chuyện gì buồn nhưng nhắn tin hay 8 cũng mọi người hay nhìn lại nhưng video hay những tấm hình của nhà mình là tự nhiên muốn buồn cũng không thể buồn được nữa. Laughing nhưng mà dạo này mình thấy htx không còn năng nổ như trước nữa tuy rằng dạo này có những chuyện không muốn đã xảy ra
nhưng tại sao mỗi người không chịu cố gắng lên một xíu .Mình không muốn htx nha trang biến mất như vậy đâu
nhà minh ơi CỐ LÊN MỘT XÍU NÀO lol! flower Basketball
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime23/9/2010, 5:36 pm

sẽ không bao giờ có sự thay đổi khi mà chúng ta chưa có sự đổi mới
trước mắt anh em mình cần lập ra một lịch trình mới để hoạt động.sau đó anh em nhà mình mới có cơ hội để tiếp tuc cống hiến cho xã hội được
hocbn_50cbts
Member
Member
hocbn_50cbts

Birthday : 12/09/1990

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime23/9/2010, 7:58 pm

"ĐỜI CHỈ THAY ĐỔI KHI TA THAY ĐỔI"
chắc mọi người cũng nghĩ như tôi. không ai muôn ngôi nhà nhỏ của mình đang vui vẻ, sum vầy mà phải "tan tành" ra cả. hiện giờ, chắc là mọi ngươi bận bịu với việc học xíu thôi, vì vậy tất cả mọi người sẽ cùng nhau cố gắng vì "ngôi nhà" thân yêu này nhé. cố lên anh em ơi!!!!!!!!! bounce
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime24/9/2010, 9:37 am

ơ, thế các bác không biết à. em đã tuyên bố là dù chỉ còn mình em thì em vẫn duy trì hoạt động HTX mà. có ai có quyền giải tán HTX đâu, vì HTX là của tất cả anh em nhà mình mà. hoho. mọi người chỉ đc cái nói, chẳng làm đc j. toàn những ng to miệng, nói nhỏ nhỏ thui.
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime26/9/2010, 11:01 am

mình chỉ nói vậy tui mình không muốn hành trình xanh tan rã. minh đã cố găng rùi, mình cũng muốn nó phát triển hơn. vậy mà mọi người cú đi dâu hết không hợp tác, thân là phó chủ tịch mà không tập hợp được anh em không hoạt động được thật buồn. minh nghĩ mỗi người chúng ta nên kiểm điểm lại chính mình đi là vừa
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime26/9/2010, 3:26 pm

nói rồi nói mãi.bay giờ cứ ra lịch tình nguyện cho anh em đi.
chứ cứ âm thầm thế này tớ thấy lolo.anh em sẽ nguội đi đó.ok Embarassed
Sponsored content

sự thật đau lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sự thật đau lòng   sự thật đau lòng Icon_minitime

sự thật đau lòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang