HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Trung tâm bảo trợ xã hội Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Trung tâm bảo trợ xã hội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Trung tâm bảo trợ xã hội Empty
Bài gửiTiêu đề: Trung tâm bảo trợ xã hội   Trung tâm bảo trợ xã hội Icon_minitime24/9/2010, 10:02 am

việc luyện tập rất là khó khăn do bjo anh em nhà mình ít nhiều cũng đã giảm bớt tinh thần ( tinh thần chứ ko phải nhiệt huyết nhé). ngày xưa chúng ta có thể luyện tập được là do có 1 quyết tâm nhờ xuyên Việt. mình ko phủ nhận rằng ngày xưa mình luyện tập chăm chỉ là do xuyên Việt và mình chẳng thấy có gì xấu hổ vì điều này. nhưng bên cạnh đó, mình chưa bjo có suy nghĩ nếu ko đc đi hay đi về sẽ bỏ Hành Trình Xanh. nếu cứ luyện tâpk ko hiệu quả như vậy, thì mình có ý kiến thế này:
- chúng ta 1 tháng sẽ qua trung tâm bảo trợ xã hội 1 lần để làm công tác vệ sinh và vui chơi với các em.chọn ngày chủ nhật đầu tháng làm mốc.
- chọn tiếp 1 ngày làm ngày dọn rác ở bãi biển, hoặc đạp xe qua công viên bên thành phố dọn rác. cái này sẽ thay phiên nhau đi, 1 nhóm khoảng 5-10 người. đạp xe treo cờ qua đó làm.chọn chiều thứ 7 cuối tháng.
anh em nghĩ thấy sao??? anh em cho xin ý kiến nhé.
à, mình thấy anh em mình có ít ý tưởng quá đấy. HTX là ngôi nhà chung, nên anh em phải cùng cho ý tưởng nhé (nếu có thì cứ lên chính topic này cho luôn nhé, tại mình thấy lập nhìu topic quá sẽ làm anh em khó theo dõi và loãng mất^^)
Basketball Basketball Basketball
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

Trung tâm bảo trợ xã hội Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trung tâm bảo trợ xã hội   Trung tâm bảo trợ xã hội Icon_minitime24/9/2010, 10:58 am

hay lam
dang ban kho nhan xet them j dc

Trung tâm bảo trợ xã hội

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang