HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vothuan
Member
Member
Vothuan

Birthday : 02/03/1991

Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????   Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Icon_minitime10/10/2010, 11:40 pm

"Trước khi nói cho mình xin lỗi trước, có gì hơi quá mong mọi ng bỏ qua cho". HTX NT thời gian qua hoạt động quá yếu, ko biết ban CT có làm việc hay ko??? cứ như thế này thì khó cho các bạn để duy trì hoạt động đc. Hiện giờ T và clb C4E đang liên kết các CLB trong tp.Nha Trang để tổ chức các hoạt động (như đợt 10-10 vừa qua). Tuy nhiên, nếu muốn liên kết với nhau thì các bạn nên thay đổi cách làm việc của mình, còn như thế nào thì chính các bạn phải tự suy xét. Việc liên kết để hoạt động sẽ gúp cho các bạn có nhìu thuận lợi, nhìu ý tưởng hơn, và cả sự giao lưu kinh nghiệm giữa các clb, các TNV vs nhau.Nếu đồng ý thì có thể liên lạc với Thuận để trao đổi thêm.....
Thanhks.
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????   Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Icon_minitime11/10/2010, 12:18 am

ấy za, dạo ni có vẻ như anh em nhà mình làm việc tắc trách quá rùi nhỉ Surprised
trước hết mình xin thay mặt BCT thaks về ý kiến đóng góp của bạn T nhé
vậy mình cũng xin có 1 số góp ý như sau:
1. mình xin đồng ý là thời gian gần đây và chính xác là sau khi xuyên Việt và trở về trường thì HTXNT của chúng ta (đề nghị bạn T lần sau nói chính xác là chúng ta nếu bạn còn tham gia vào HTX nhé rabbit ) đã hoạt động không mấy hiệu quả.Cái này chính xác ra là do lý do khách quan mà ra,vì quá bận bịu cho việc học và làm thêm mà Razz
2. Toàn đội cũng có làm việc chứ có riêng gì BTC chúng tớ đâu, nhưng cho hỏi bạn T là có lần nào thông báo đi họp mà bạn có mặt ko vậy Neutral
3. Đợt 10-10 vừa qua HTXNT có hoạt động như sau: đi dọn vệ sinh thành phố tại 3 địa điểm, đó là 3 khuôn viên,2 trong thành phố (1 bên khu Paster và 1 đối diện Thái Nguyên) và 1 tại hòn Chồng.
4. mình sẽ nêu đưa lên ý kiến để mọi người suy xét lại cách làm việc của bản thân xem sao (chứ mình thấy mình có sao đâu nhỉ Embarassed ) sau đó sẽ có phản hồi lại sau nhé Surprised
5. mình cũng đồng ý với ý kiến liên kết hoạt động đấy vì như vậy sẽ giao lưu chia sẻ đc rất nhìu kinh nghiệm và nhìu thuận lợi hơn nhỉ.Nhưng cái này cần phải có ý kiến tập thể,vì HTXNT là đc xây dựng trên tinh thần tập thể chung mà.Tuy nhiên mình thấy liên kết cũng hơi khó vì tôn chỉ của mỗi CLB khác nhau nhưng chắc chắn sẽ có ý tưởng chung vì chúng ta đều hướng tới cộng đồng mà Wink
Nói tóm lại là thời gian này khó khăn đến với HTX là do sự tắc trách trong nhiệm vụ của BCT và sự bận bịu cho sự nghiệp của anh em nhà chúng ta.Nhưng mình tin chắc một điều rằng sẽ có hướng giải quyết nếu còn nhiệt huyết,vấn đề chỉ là thời gian mà thôi.
Không có việc gì khó
Chỉ sợ lòng không bền
Đào núi và lấp biển
Quyết chí ắt làm nên
Đoàn kết Đoàn kết Đại đoàn kết
Thành công Thành công Đại thành công
Very Happy Very Happy Very Happy
tieu-tien-nu
Member lâu năm
Member lâu năm
tieu-tien-nu

Birthday : 12/01/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????   Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Icon_minitime11/10/2010, 7:30 pm

đồng chí huyền vừa chém gió gì đó. bạn cũng nằm trong ban chủ tịch bạn nên kêu gội mọi người đi. time qua nhiều việc xảy và chúng ta đừng có truy hỏi trách nhiệm của ai cả. mỗi thành viên hãy nhìn lại mình đã làm được cái gì cho htx nha trang time vừa qua. m,ình cũng năm thứ 3 học không ít nhưng mình có bỏ một hoạt động nào không mình vẫn cgaw3ngs rất nhìu . sao các bạn không làm được
hoạt đọng ngày 10 10 như vậy theo mình là được. mình đã thông báo từ rất lâu vậy mà chỉ có mấy người đi họp và hoạt động.
ngày chủ nhật chẳng có ai dạy các bạn mà học. tại sao lúc trước mưa các bạn vẫn đi mà bây giờ thấy mưa các bạn ở nhà cũng không thèm nhắn tin thông báo là không đi được. nhưng người đi họp được nghe kế hoach cụ thể vẫn không đi.
còn vụ văn nghệ nữa đến giờ phút này mà ban văn nghẹ vẫn không thấy động tĩnh gì là sao
còn việc liên kết với các cÂU LẠC BỘ KHÁC CHÚNG TA PHẢI XEM XÉT VIỆC LÀM CÓ THIẾT THỰC HAY KHÔNG ĐÃ
MONG MỌI NGƯỜI HAY SỐNG NHƯ THỜI GIAN TRƯỚC LÚC XUYÊN VIỆT
Vothuan
Member
Member
Vothuan

Birthday : 02/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????   Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Icon_minitime14/10/2010, 9:27 pm

Như a Pháp nói :"còn việc liên kết với các cÂU LẠC BỘ KHÁC CHÚNG TA PHẢI XEM XÉT VIỆC LÀM CÓ THIẾT THỰC HAY KHÔNG ĐÃ", nghĩa là sao? Vậy đối với mọi ng việc làm nào là thiết thực còn việc nào là ko? Vậy tại sao HTX NT bây h lại hoạt động yếu kém đến thế? ko lẽ các hoạt động "thiết thực" của mọi ng ko có hiệu quả? Vô lý.
Việc liên kết các CLB là dịp rất tốt để vực dậy tổ chức, nếu cứ giữ tư tưởng như vậy thì sớm muộn gì HTX NT cũng đi vào... quá khứ.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????   Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động???? Icon_minitime

Tại sao ko liên kết với các clb tình nguyện để hoạt động????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang