HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

những ngày sống cùng Hành Trình Xanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vananh
Ủy viên
Ủy viên

những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime3/6/2010, 8:36 am

ngày …tháng…năm..
Hôm nay lên mạng, đọc được 1 chương trình giành cho sinh viên hay quá, có lẽ mình cũng muốn tham gia, liệu chương trình đó như thế nào nhỉ,có đáng tin cậy không ta?? Nhưng mà chương trình đó tổ chức được 2 năm rùi mà,chắc ok thui. Giờ thì nhắn tin và khoe với mấy đứa bạn chắc chúng nó sẽ ủng hộ mình thui!!!!
Ngày …tháng…năm..
Mình muốn tham gia quá,nhưng khi mình nói về chương trình này đứa nào trong nhóm mình cũng lè lưỡi, lắc đầu là sao. Kệ chúng nó đi, mình muốn thử sức mà, giờ lên mạng tìm cách làm hồ sơ cái nào…
Ngày …tháng …năm..
Tại sao ở đây lại không có chương trình đó nhỉ,mình phải nộp hồ sơ ra tận ngoài đó ư,hic sao mình muốn được đi mà huhuhuuu.Nhưng không sao chỉ cần ta có niềm tin, tin vào bản thân,tin là mình sẽ được đi Xuyên Việt, điều quan trọng bây giờ là vượt qua được rào cản khó khăn phía trước đã.
Ngày …tháng…năm..
Cuối cùng cũng có rất nhiều người đồng ý với ý kiến của mình,thế mà cứ tưởng tinh thần thanh niên Việt Nam mất hết rùi chứ. Thế là ta có đồng minh rồi,bây giờ thì bắt tay luyện tập thôi,càng sớm càng có nhiều cơ hội lớn hơn hehe… .[img
Ngày …tháng…năm..
Hôm nay là buổi luyện tập đầu tiên,mình là chúa ngủ nướng vậy mà khi đồng hồ kêu chẳng hiểu sao lại bật dậy và chuẩn bị đi tập thui.
Woa đông quá,mình đến trễ 5’ và bị nhắc nhở huhu,và bài khởi động dầu tiên này,sau đó là chạy,hít đất này và nhảy cóc,ai cũng lè lưỡi và lắc đầu,hic mình hít đất được có 10 cái à.
Chiều nay lại phải tập,có lẽ bài tập hơi nặng,nhưng biết làm sao đây, bên mình phải gấp rút tập luyện mà,mình chỉ còn 2 tháng thui..
Ngày …tháng..năm..
Hôm qua tập vậy mà hôm nay người mình đau ê ẩm này,đâu chân,lưng và bụng nữa hic,chết mất,nhưng mà không thể nghỉ được.Mình lại đến muộn rồi,hít đất 15 cái bắt đầu, mình rất phục đội trưởng an ninh vậy mà giờ ghét quá hic.
Ngày …tháng..năm..
Đạp xe là sở trường của mình,hôm nay đạp xe theo đội hình,thích quá mình chỉ muốn đạp xe mãi thôi….quay đều .. quay đều..
Ngày … tháng… năm..
Hôm nay bọn mình có chuyến đi thực tế đầu tiên, đi cách trung tâm thành phố 20km đi dường đèo rất khó đi (phó chủ tịch bảo vậy) , nhưng mà có khó gì đâu,đèo Hải Vân còn cao hơn nhiều,có khó khăn gì đâu” khi trèo lên đỉnh đèo thì ta cao hơn đèo mà”, quan trọng nhất là ý chí.
Và cuối cùng mọi người cũng vượt được đèo mà,có đi mới thấy được hết vẻ đẹp của Nha Trang,thật tuyệt!!!!!!!!!!!Nha Trang number 1.
Ngày …tháng …năm..(2 tuần sau)
Bây giờ chế độ luyện tập này mình cảm thấy bình thường thôi ( một ngày không tập luyện mình cảm thấy thiếu một cái gì đó và người cảm thấy rất mệt mỏi),mình đã nháy cóc như 1 chú cóc thực thụ rồi(hic) cái môn mình sợ nhất, cái cảm giác mình làm được cái mà mình không thể thật tuyệt vời,bạn cứ thử đi,tuyệt lắm!!!!
Và tôi đã quen được rất nhiều bạn,mặc dù những người bạn ấy tôi chưa kịp nhớ tên,nhớ mặt,khi đạp xe mình bị bỏ lại do xe hỏng,đội kĩ thuật đã quay lại giúp mình khi đi mặc dù bị bỏ khá xa,nhưng văng vẳng bên tai tôi là những lời động viên cố lên,sắp kịp rồi và khi tôi đã thấm mệt thì có một cánh tay đã đẩy tôi lên và tôi cũng đã kịp theo đoàn mình,có lẽ nó chỉ là hành động đơn giản nhưng bên trong nó là tinh thần đồng đội,giúp đỡ lẫn nhau mà có lẽ chỉ ở Hành trình xanh mới có.
Ngày ..tháng..năm..
Mình cùng cả đoàn đi “Trung tâm bảo trợ tỉnh Khánh Hòa” chỉ đến đây và trải nghiệm mới thấy mình thật sự rất may mắn hơn các em ở đây, với mỗi hoàn cảnh khác nhau nhưng các em đều có điểm chung là nụ cười luôn nở trên khuôn mặt các em, chỉ nhìn vậy chúng ta cũng cảm thấy ấm lòng hơn rất nhiều.Cảm ơn các bạn đã cho tôi 1 sự trải nghiệm tuyệt vời đến vậy,tui sẽ cố gắng hơn nữa, cố lên!!!
Ngày .. tháng… năm..
Có lẽ mình đồng ý với khẩu hiệu của y tế thôi”có chết cũng phải lết đi Xuyên Việt” nhưng trước khi thực hiện được điều đó mình phải vượt qua được bài test sắp tới đã.Các bạn cùng cố gắng ,cùng vượt qua nhá, để chúng ta cùng nhau vượt qua 2000km hơn nữa là vượt qua chính bản thân mình” tôi có thể và bạn cũng có thể”. Và quan trọng hơn tôi yêu các bạn,yêu HÀNH TRÌNH XANH.[img][/img][img][/img][img][/img]
vananh
Ủy viên
Ủy viên

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime3/6/2010, 8:53 am

các bạn cứ yên tâm,mình sẽ cố gắng post ảnh lên trong thời gian sớm nhất.
vananh
Ủy viên
Ủy viên

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime3/6/2010, 9:06 am

hiện tại giờ mình cùng đội báo chí đang làm video tổng kết các hoạt động của tháng 5, các bạn sẽ được xem trong thời gian sớm nhất hihi Laughing
hoangtung
_zHTX_NTz_
_zHTX_NTz_
hoangtung

Birthday : 01/05/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime3/6/2010, 4:39 pm

Cho vài tấm liền:
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image006
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image025
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image024
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image021
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image016
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image015
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image014
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image010
những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Image009
Hết oài !

Mọi người ai cóa hình up lên phát nhé!
Thank
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Birthday : 02/03/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime17/6/2010, 11:51 am

ak minh nho dot dep xe di luong son co chup hinh ma sao ko ai dua len ca
activegirl_91
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime19/6/2010, 9:55 am

hoang tung la anh nao vay?cho em, ah ko cho htx biet mat duoc ko?hj
activegirl_91
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime19/6/2010, 9:57 am

em se co gang thuong xuyen viet bai cho forum htx bon minh.hix,lich hoc voi lich di choi cu moi ngay lai day dac them ay!ac,ac những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_lol
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày sống cùng Hành Trình Xanh   những ngày sống cùng Hành Trình Xanh Icon_minitime

những ngày sống cùng Hành Trình Xanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang