HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  giờ giấc cao su Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

giờ giấc cao su

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
rau tho*m
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch
rau tho*m

Birthday : 03/11/1991

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime7/6/2010, 8:46 pm

Cả nhà mình đi tập hay đi hoạt động hãy tránh xa giờ cao su ra nhé.Em sợ phải mắc phải bệnh đó lắm nhà mình cố gắng lên nha.Chúc cả nhà tập luyện tốt và hoàn thành 2 kỳ thi thật xuất sắc.Chinaki CỐ LÊN!!!!!! albino
hocbn_50cbts
Member
Member
hocbn_50cbts

Birthday : 12/09/1990

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime8/6/2010, 10:02 am

dung! viec su dung gio cao su qua muc lam moi nguoi phai cho doi la khong duoc, ai cung phai tu giac chu? di som 1 xiu co chet ai dau nhi? co gang moi nguoi nhe, han cho toi da viec su dung gio cao su.ok
chuc moi nguoi se qua bai test sap toi va hoan than xuat sac ki thi het hoc ki toi nha king queen

Được sửa bởi hocbn_50cbts ngày 8/6/2010, 10:06 am; sửa lần 1.
hocbn_50cbts
Member
Member
hocbn_50cbts

Birthday : 12/09/1990

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime8/6/2010, 10:05 am

ah! tui muon gop y kien the nay, tui noi moi nguoi dung ghet tui do nha. dao nay ban chu tich va doi truong cac ban chuyen trach khong "guong mau" ti nao, hom vang mat, hom di muon, the la khong duoc dau. da la nhung nguoi dung dau thi phai guong ma hon thanh viem chu. tui gop y nhu vay mong moi nguo hay co gang hon nha
sunny king
Vothuan
Member
Member
Vothuan

Birthday : 02/03/1991

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime9/6/2010, 1:12 am

Thật sự rất xin lỗi mọi người, thân làm CT mà lại ko thể đi tập thường xuyên đc. Nhưng mong mọi người hiểu cho, vì thời gian gần đây mình hoạt động rất nhiều nên ko có thời gian để nghỉ ngơi nữa, bây h lại bắt đầu có bài kiểm tra trên lớp nên phải tập trung vào học thôi. Mình sẽ cố gắng cân bằng thời gian để có thể đi tập với mọi ng thường xuyên hơn. Thanhks
rau tho*m
Phó chủ tịch
Phó chủ tịch
rau tho*m

Birthday : 03/11/1991

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime11/6/2010, 1:52 pm

Da noi xin loi th phai co gang day. noi ma de day thi khong ai ngui duoc.hehehe.CT co gang len nha giờ giấc cao su Icon_farao
vole50biotech
Member
Member
vole50biotech

Birthday : 02/03/1990

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime13/6/2010, 11:38 pm

hjhj dung la nhu the. ko nen sd gio cao su
ekutien0801.tk
Member
Member
ekutien0801.tk

Birthday : 08/01/1990

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime14/6/2010, 7:16 pm

nếu các bạn dc đi htx mà tốn 2 tr các pạn đi koh>>>>>>>>>>>>?????
http://ekutien0801.tk/
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime15/6/2010, 9:40 am

uhm. giờ giấc cao su là pải triệt để ko đc. chúng ta cùng quyết tâm loại bỏ nó nhé.
Sponsored content

giờ giấc cao su Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giờ giấc cao su   giờ giấc cao su Icon_minitime

giờ giấc cao su

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang