HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÀNH TRÌNH XANH NHA TRANG

Đoàn kết cộng đồng. Chia sẻ nỗi đau.Giúp đỡ người nghèo.Bảo vệ môi trường.Kết nối trái tim

Forum  Trang ChínhTrang Chính  Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Quy Định  Đăng kýĐăng ký  Diendan  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vananh
Ủy viên
Ủy viên

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime7/6/2010, 8:56 pm

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu 100_9022

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu 100_9025

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu 100_9023
vananh
Ủy viên
Ủy viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime8/6/2010, 9:34 am

mọi người thấy những tấm hình này thế nào, mình thấy rất đẹp..tiếc wa lúc đó mình đi lấy nước huhu, không được chụp cùng mọi người huhu
hoahongtim_90
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime8/6/2010, 8:29 pm

minh thay rat dep. ai cung met nhung khi chup hinh la tuoi han ra.hehe Very Happy .the con nhung doan phim quay thi the nao. minh nho hom do co ban quay ma Question
*tieu*quy*pro*50nt1
Member tích cực
Member tích cực
*tieu*quy*pro*50nt1

Birthday : 22/02/1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime8/6/2010, 9:24 pm

ôi trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! No
sao những tấm hình này xấu thế Smile
chẳng thấy giống ai cả.có nhiều hình đẹp hơn mà sao không đưa lên cho mọi người xem affraid
trinhhuyen
Mod
Mod
trinhhuyen

Birthday : 13/02/1989

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime15/6/2010, 9:50 am

hix hix,lúc đó mình và bác v.anh đang đi xin nước chứ Sad .còn ông Hùng kia,xí mà cứ xí xọn quá đi,hình tui xinh xắn dễ thương là thế mà còn chưa đc lên nữa nè Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu   Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu Icon_minitime

Đây có mấy tấm hình mình up mọi người nghía qua xíu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang